กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลโหมดพีซี

RoiKib.com | Men Circumcision Community

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1571|ตอบกลับ: 1

รีวิวการไป 'ขลิบ'

[คัดลอกลิงก์]

Vel.
23%

1

1

ตอบกลับ

27 หมื่น

เครดิต

ผู้มีประสบการณ์

เครดิต
270009

เข็มประดับยศ 1เข็มประดับยศ 2เข็มประดับยศ 3

สวัสดีครับทุกๆคน วันนี้ผมจะมารีวิวการ 'ขลิบปลายหนังหุ้มอวัยวะเพศ' ครับ
บอกก่อนเลยนะครับว่าปลายหุ้มหนังของผมยาวมากๆแบบไม่สามารถถอกลงมาได้เลย และยากลำบากต่อการทำความสะอาดมากๆ ส่งกลิ่นเหม็น มีขี้เปียกขาวๆด้วยเลยตัดสินใจไปทำครับ
ขั้นตอนแรก
ไปพบหมอที่แผนกศัลยกรรมทางเดินปัสสาวะครับ หมอก็จะให้เราถอดกางเกงโชว์น้องชายและเขาพยายามจะรูดของเรา บอกเลยว่าอายมากเจ็บด้วย เมื่อหมอดูอาการก็ได้ข้อสรุปมาว่าต้องทำการขลิบ หมอจึงนัดวันผ่าตัดอีกครั้ง
ขั้นตอนที่ 2
เมื่อถึงวันผ่า ก็เตรียมตัวครับเจ็บอย่างเขียด TT หมอก็พาเราไปที่ห้องผ่าตัด จะบอกว่ากลัวมาก ใจเต้น ตึกๆๆ แบบน่ามืดกลัวมากๆ หลังจากนั้นเขาก็จะให้เราเปลี่ยนเสื้อผ้า และนอนรอหมอที่เตียง เขาก็ให้เราแบบเปิดน้องชายเราไว้ เอาผ้าปิดตาเรา เริ่มเอายาอะไรเย็นๆมาทาเราก่อนที่หมอจะมา บอกเลยว่ากลัว กลัว กลัว หลังจากนั้นหมอก็มาครับ เขาก็บอกว่าฉีดยาชานะ ผมบอกเลยนะ เจ็บแบบดิ้นอะ ผมโดนไป 5 เข็มได้เพราะมันไม่ชา หลังจากนั้นหมอเริ่มบรรเลงเพลงกับน้องชายผม เจ็บมาก ใครบอกฉีดยาชาแล้วจะไม่เจ็บ เจ็บมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เวลาที่หมอเอามีดกีดนะ โอ๊ยและโอ๊ยอีก จนเกือบหยุดกลางคั้นแต่หมอบอกผ่าไปแล้วหยุดไม่ได้ ผมร้องไห้ไม่หยุด ใจเต้นตุบๆ โลกหมุนแบบหมุนทั้งที่นอนเฉยๆ เจ็บทุกอย่างที่หมอได้ทำ ไม่ว่าจะ ผ่า จะตัด แล้วเวลาเย็บนี่ล่ะ นรกกว่า คือแบบจี๊ดที่นึงร้องไห้ทีนึง ใช้เวลาในการผ่าตัด 30 นาที เหมือน 3 ชั่วโมง พอหมอทำอะไรเสร็จก็ถึงเวลาไปเปลี่ยนชุดกลับ เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นน้องชายผมครั้งแรก ดีใจแต่เจ็บมากเหมือนกัน เวลาที่หัวน้องผมโดนผ้าที่นะ จี๊ดไปถึงขั้นหัวใจ
ขั้นตอนที่ 3
ขั้นนี้ยากมากเพราะเป้นขั้นตอนที่กลับบ้านมาทำแผลเอง วันแรกนะคือ นอนไม่ได้ ไม่ได้เล๊ยยย เจ็บมากกกกกกก เวลาตอนเช้าที่น้องชายเราตื่นก่อนเรานะ ร้องไห้เลยเพราเจ็บมาก

โพสต์ยอดนิยม

Vel.
15%

0

27

ตอบกลับ

2460

เครดิต

กำลังหาข้อมูล

เครดิต
2460
โพสต์ 2022-5-17 22:27:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทำบ้างจังครับ แต่กลัวเจ็บ ตอนนี้พยายามหาข้อมูลและรวบรวมความกล้าอยู่ แต่ยังติดที่กลัวความเจ็บปวดนี่แหละครับ ผมจะไหวไหมน้าาา เริ่มกลัวแล้วววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ข้อความล้วน|อุปกรณ์พกพา|ประวัติการแบน|ROIKIB | รอยขลิบ

GMT+7, 2024-4-16 22:00 , Processed in 0.034132 second(s), 34 queries .