RoiKib.com | Men Circumcision Community

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 736|ตอบกลับ: 0

สอบถามปัญหาหลังขลิบครับ

[คัดลอกลิงก์]

Vel.
89%

1

0

ตอบกลับ

891

เครดิต

สมาชิกทั่วไป

เครดิต
891
โพสต์ 2023-3-6 22:50:33 จากอุปกรณ์พกพา | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
คือผมไปขลิบบมา ด้วยปัญหาอวัยวะตีบรูดลงไม่ได้เลย แต่พอขลิบมา1อาทิตย์รู้สึกเหมือนหมอตัดหนังหุ้มปลายเยอะเกินไป  มันเลยทำให้จู๋ดูจมๆ หรือเป็นเพราะผมที่อ้วนด้วยหรือป่าวครับ แต่ก่อนที่จะขลิบจู๋ก็ตื่นตัวทั่วไปประมาณ 5นิ้ว อยากทราบว่า พอแผลหายมันยาวเท่าปกติมั้ยครับ หรือเนื้อมันจะขยายได้อีกรึป่าว ปล.รอยเย็บอยู่ประมาณใต้ หัวเลยอะครับ ตอนนี้ผมค่อนข้างกังวลว่าจะมันจะเท่าเดิมมั้ยกับกลัวเวลามันขยายตัวแล้วจะเจ็บรั้งอะครับ
โพสต์ยอดนิยม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ข้อความล้วน|อุปกรณ์พกพา|ประวัติการแบน|ROIKIB | รอยขลิบ

GMT+7, 2024-4-19 16:02 , Processed in 0.016343 second(s), 22 queries .