กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลโหมดพีซี

RoiKib.com | Men Circumcision Community

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา

หลังไปขลิบมาได้ 5 ปี มีความรู้สึกว่า ความรู้สึกในการมีเพศสัมพันธ์ลดลง เกิดจากอะไร

โพสต์โดย: naranaratarn | วันเวลา: 2022-3-1 13:38| จำนวนการเข้าชม: 5680| จำนวนความคิดเห็น: 1|กระทู้ผู้ดูแล

สวัสดีครับ พอดีผมขลิบมาได้ประมาณ 5 ปีแล้วครับ

ปัญหาของผมตอนนี้ที่พบคือ เวลาผมใช้มือตัวเองผมจะมีอารมณ์ หรือความรู้สึกดี มากกว่าเวลาที่มีคนอื่นมาออรัลให้ หรือแม้แต่กระทั่ง เวลามีเพศสัมพันธ์ครับ

คือ เหมือนกับว่า เราเสียวจากมือตัวเอง แต่พอเป็นคนอื่นมาทำ มันไม่เสียวครับ แม้กระทั่งเวลามีเพศสัมพันธ์ ผมก็ได้แค่รู้สึกดีแต่ไม่ได้เสียวถึงขั้นว่าจะถึงจุดสุดยอด แบบเวลาใช้มือเลยครับ

มันมีสาเหตุมาจากที่ผมขลิบ แล้วผิวสัมผัสบริเวณอวัยวะเพศผมมันโดนเร้าตลอดเวลา จนไม่มีความรู้สึกไหมครับ แล้วมีทางแก้ไหมครับ หรือมันเป็นปัญหาที่ด้านจิตใจของผมหรือเปล่าเลยทำให้ไม่รู้สึก

ปล. ที่ขลิบเพราะว่าผมมีปัยหาเรื่องหนังหุ้มปลายเปิดแล้วมารัดที่ตำลำของอวัยวะเพศนะครับ

ความคิดเห็นล่าสุด

hackz โพสต์ 2022-3-4 16:47:51
อาการแบบนี้ เดาว่าน่าจะติดมือนะครับ

งดช่วยตัวเองดูครับ

ข้อความล้วน|อุปกรณ์พกพา|ประวัติการแบน|ROIKIB | รอยขลิบ

GMT+7, 2024-3-28 19:41 , Processed in 0.028789 second(s), 23 queries .