flashflash โพสต์ 2022-5-27 18:00:09

ถ้าขลิบหนังหุ้มปลายอวัยวะเพศชายไปแล้ว จะทำให้ความรู้สึกตรงอวัยวะเพศลดลงไหม

ผมอายุ 16 ผมมีความสนใจอยากจะขลิบ(หนังหุ้มปลายรูดลงได้ปกติ)แต่มีความกังวลใจเกี่ยวกับความรู้สึกหลังขลิบเพราะพอขลิบเสร็จหัวมันก็จะออกมาถูกับกางเกงกางเกงในซักพักก็จะเกิดความรู้สึกชินชาไปเลยอยากทราบว่าขลิบแล้วมันจะรู้สึกเสียวน้อยลงมากมั้ยครับเพราะเห็นมาในกระทู้ว่าบางคนไม่รู้สึกเสียวเลยไม่เสร็จเลยหรือไม่แข็งตัวแต่บางคนก็บอกว่าไม่เกี่ยวปกติดีเลยทราบว่าความจริงแล้วเป็นอย่างไรกันแน่กังวลมากๆๆครับตอนนี้เลยยังไม่กล้าไปทำ (ปล.ถ้ามีจุดใดที่เข้าใจผิดไปช่วยขอช่วยเสริมให้ด้วยนะครับ) ขอบคุณครับ

Nattin_19 โพสต์ 2022-5-28 15:28:55

หัวมันแค่ไม่ sensitive มากเหมือนก่อนขลิบครับ
ความเสียวรู้สึกเหมือนเดิมทุกอย่างครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ถ้าขลิบหนังหุ้มปลายอวัยวะเพศชายไปแล้ว จะทำให้ความรู้สึกตรงอวัยวะเพศลดลงไหม