Waruth โพสต์ 2022-5-27 17:58:54

หนังหุ้มปลายตีบร้กษาแบบไม่ขลิบได้ไหมครับแล้วถ้าต้องขลิบขลิบแบบไร้เลือดกับปกติอันไหนดีกว่า

ผม อายุ19 มีปัญหาเรื่องหนังหุ้มปลายครับตอนไม่แข็งตัวมันสามารถเปิดหัวได้ปกติแต่รัดนิดหน่อยแต่ไม่ได้รัดขนาดฉี่ไม่ได้แต่เวลาแข็งตัวไม่สามารถเปิดหัวได้เลยครับต้องเปิดไว้ก่อนตั้งแต่ตอนหดอยู่และเวลาแข็งตัวหังหุ้มปลายก็จะรัดแน่นจนปัสวะไม่ได้หรือแม้กระทั้งหลังนำ้พอมีวิธีรักษาไหมครับส่วนตัวไม่อยากขลิบเลยเพราะชอบแบบมีหนังมากกว่าส่วนเรื่องสะอาดปกติล้างตลอดทุกครั้งที่เข้าห้องนำ้ครับและเครงเรื่องทำความสะอาดมากเลยไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องความสะอาดครับ คุณหมอช่วยแนะนำด้วยครับว่าควรทำอย่างไรดี

nathree33 โพสต์ 2022-5-27 22:02:39

ขลิบดีกว่าครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: หนังหุ้มปลายตีบร้กษาแบบไม่ขลิบได้ไหมครับแล้วถ้าต้องขลิบขลิบแบบไร้เลือดกับปกติอันไหนดีกว่า