งงงงง โพสต์ 2022-4-18 21:28:40

ขอถามครับ

ถ้าเราดูแลแผลไม่ดี ทำให้แผลไม่แห้งแล้วก็ไม่สวย เราสามารถไปวิพากวิจารณ์คลินิกหมอเขาได้ไหมครับ
ถามเล่นๆ ดูนะครับ

marjakey โพสต์ 2022-4-18 22:54:12

ผมว่าคำตอบอยู่ในคำถามแล้วน่ะ แผลเล็กแผลน้อยยังไงก็มีโอกาสติดเชื้อ ถ้าเราดูเลแผลไม่ดีหรือเป็นเพราะภาวะแทรกอะไรก็แล้วแต่ที่ไม่ได้เกิดขึ้นจากความผิดพลาดตอนรักษาวิจารณ์แรงอาจโดนฟ้อง แต่ถ้าการบริการไม่ดี คลินิกไม่สะอาด สร้างเพจปลอมแอบอ้างแพทย์และเลขที่ใบอนุญาตคลินิกศัลยกรรม อันนี้แหละเราวิจารณ์ได้
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขอถามครับ